Search
  • Skólafélagið Huginn

ÚRSLIT KOSNINGA

Körsókn fyrri kosning: 605 eða 85,57%

Kjörsókn seinni kosning: 571 eða 80,76% 

Jafnréttisráð kvenna: Þóra Katrín Erlendsdóttir

Atkvæði: 496 eða 81,98% Auð: 108 eða 17,85% Ógild: 0%

ÍMA: Ásdís Guðmundsdóttir

Atkvæði: 500 eða 82,64%    Auð: 104 eða 17,19% Ógild: 0%

PRÍMA: Svandís Davíðsdóttir

Atkvæði: 506 eða 83,64% Auð: 99 eða 16,36% Ógild: 0%

Formaður Málfundafélagsins: Karolína Rós Ólafsdóttir

Atkvæði: 498 eða 82,31% Auð: 102 eða 16,86% Ógild: 0%

Formaður Leikfélagsins: Ingvar Þóroddson

Atkvæði: 508 eða 83,97% Auð: 95 eða 15,7% Ógild: 0%

Meðstjórnendur Skemmtinefndar:

Edda Sól Jakobsdóttir

Atkvæði: 548 eða 22,64%

Ísak Máni Grant:

Atkvæði:  532 eða 21,98%

Una Stefánsdóttir

Atkvæði:  507 eða 20,95%

Harpa Lind Þrastardóttir:

Atkvæði: 384 eða 16%

Melkorka Ýrr Yrsudóttir

Atkvæði: 305 eða 12,64%

Auð: 131 eða 5,4% Ógild: 4 eða 0,16%

Formaður Skemmtinefndar: Bernódus Óli Einarsson

Atkvæði: 500 eða 82,64% Auð: 98 eða 16,2% Ógild: 0%

Fulltrúi tilvonandi þriðja bekkjar í fjáröflunarnefndar: Harpa Mukta

Atkvæði: 492 eða 81,32% Auð: 108 eða 17,85% Ógild: 0%

Fulltrúar í hagsmunaráð:

Tilvonandi fjórða bekkjar: Hekla Liv Maríasdóttir

Atkvæði: 327 eða 54,32% Auð: 273 eða 45,35% Ógild: 0%

Tilvonandi þriðja bekkjar: María Lillý Ragnarsdóttir

Atkvæði: 412 eða 67,98% Auð: 32% Ógild: 0%

Tilvonandi annars bekkjar: Ingibjörg Ósk Ingvarsdóttir

Atkvæði: 285 eða 47,10% Auð: 313 eða 52% Ógild: 0%

Ritstjóri Munins: Lovísa Helga Jónsdóttir

Atkvæði: 538 eða 88,92% Auð: 60 eða 9,9% Ógild: 0%

Forseti hagsmunaráðs:

Gunnur Vignisdóttir

Atkvæði: 460 eða 76,03%

Sara Mist Gautadóttir

Atkvæði: 137 eða 22,64%

Auð: 1.3% Ógild: 0%

Forseti Fjáröflunarnefndar:

Ívan Árni Róbertsson

Atkvæði: 311 eða 51,40%

Daníel Orri Jóhannsson

Atkvæði: 200 eða 33,05%

Daníela Jóna Gísladóttir

Atkvæði: 57 eða 9,42%

Þuríður Kvaran Guðmundsdóttir

Atkvæði: 31 eða 5,12%

Auð: 4 eða 0,7% Ógild: 0%

Meðstjórnandi

Seinni kosning:

571 eða 80,76%  605 eða 85,57%

Valgerður María Þorsteinsdóttir

Atkvæði: 342 eða 59,89%

Kolbrún Ýr Jósefsdóttir

Atkvæði: 221 eða 38,70

Fyrri kosning: Valgerður María Þorsteinsdóttir

Atkvæði: 298 eða 49,26%       

Kolbrún Ýr Jósefsdóttir

Atkvæði: 147 eða 24,29%           

Rebekka Hekla Halldórsdóttir

Atkvæði: 144 eða 23,80%

Auð: 8 eða 1,32% Ógild:  0%

Skemmtanastjóri:

Þorsteinn Kristjánsson

Atkvæði: 378 eða 62,48%

Egill Örn Atkvæði:  178 eða 29,42%

Karen Jónsdóttir

Atkvæði: 34 eða 5,6%

Auð: 3 eða 0,5% Ógild: 0%

Ritari: Daði Jónsson

Atkvæði: 341 eða 56,4%

Birta María Aðalsteinsdóttir

Atkvæði: 132 eða 21,82%

Anna Marý Magnúsdóttir

Atkvæði: 79 eða 13,05%

Sara Arnardóttir Olsen

Atkvæði: 47 eða 8%

Auð: 6 eða 1% Ógild: 0%

Gjaldkeri

Fjölnir Unnarsson

Atkvæði: 332 eða 54,88%

Arnar Birkir Dansson

Atkvæði: 181 eða 29,91%

Arney Líf Þórhallsdóttir

Atkvæði: 61 eða 10,1%

Hildur Lilja Valsdóttir Hjarðar

Atkvæði: 29 eða 4,8%

Auð: 1 eða 0,2% Ógild: 0%

Varaformaður:

Seinni kosning:

Kristján Helgi Garðarsson

Atkvæði: 343 eða 60,1%

Benjamín Viktor Baldursson

Atkvæði: 225 eða 39,40

Fyrri kosning:

Kristján Helgi Garðarsson

Atkvæði: 267 eða 44.13%          

Benjamín Viktor Baldursson

Atkvæði: 187 eða 30,9%

Arnfríður Þórlaug Björnsdóttir

Atkvæði: 113 eða 18,68%

Heiða Hlín Björnsdóttir

Atkvæði: 36 eða 5,9%

Auð: 2 eða 0,33% Ógild:

Inspector:

Seinni kosning:

Björn Kristinn Jónsson

Atkvæði: 318 eða 55,69%

Freyja Steindórsdóttir

Atkvæði: 241 eða 42,20%

Fyrri kosning

Björn Kristinn Jónsson

Atkvæði: 276 eða 45,6%

Freyja Steindórsdóttir Atkvæði: 207 eða 34,21%

Ester Alda Hrafnhildar- Bragadóttir

Atkvæði: 112 eða 18,51%

Auð: 10 eða 1,65%



0 views
  • Facebook
  • Instagram
Nemendafélag Menntaskólans á Akureyri
Eyrarlandsvegi 28
600 Akureyri