Search
  • Skólafélagið Huginn

ÚRSLIT KOSNINGA

Kjörsókn í fyrri umferð: 594 atkvæði, 83.2% kjörsókn

Kjörsókn í seinni umferð: 520 atkvæði, 72.8% kjörsókn

Íþróttamaður ársins Valþór Ingi Karlsson Atkvæði: 87 eða 14.65% Lillý Rut Hlynsdóttir Atkvæði: 191 eða 32% Silvía Rán Björgvinsdóttir Atkvæði: 289 eða 48.7% Auð atkvæði: 25 Ógild atkvæði: 2

Fulltrúi MA í Samband íslenskra framhaldsskólanema Símon Birgir Stefánsson Atkvæði: 495 eða 83,3% Auð atkvæði: 98

Fulltrúi Kvk í Jafnréttisráð Rannveig Katrín Arnarsdóttir Atkvæði: 343 eða 57.7% Freyja Vignisdóttir  Atkvæði: 187 eða 31.5% Auð atkvæði: 62 Ógild atkvæði: 2

Fulltrúi KK í Jafnréttisráð Sölvi Halldórsson  Atkvæði: 515 eða 86.7% Auð atkvæði: 77

Fulltrúi nemenda í Skólanefnd Kolbrún Sonja með 531 atkvæði eða 89,4% Atkvæði: 531 eða 89.4% Auð atkvæði: 61

Tveir fulltrúar nemenda í skólaráð Hulda Margrét Sveinsdóttir  Atkvæði: 445 eða 74.9% Auð atkvæði: 148 Sæunn Emilía Tómasdóttir  Atkvæði: 302 eða 50.84% Auð atkvæði: 288 Ógilt atkvæði: 1

Formaður Íþróttafélagsins Margrét Árnadóttir  Atkvæði: 553 eða 93.3% Auð atkvæði: 37  Ógilt atkvæði: 1 Formaður dansfélagsins Sylvia Siv Gunnarsdóttir  Atkvæði: 547 eða 92.1% Auð atkvæði: 45

Formaður Málfundafélagsins Sölvi Halldórsson  Atkvæði: 552 eða 92.2% Auð atkvæði: 41

Formaður Leikfélagsins Bernódus Óli Kristinsson Atkvæði: 247 eða 41,6% Soffía Stephenssen Atkvæði: 332 eða 55,9% Auð atkvæði: 12

Fulltrúi 2.bekkjar í Umhverfisnefnd Sólbjört Pálsdóttir Atkvæði: 444 eða 74,9% Auð atkvæði: 116 Ógilt atkvæði: 1 Fulltrúi 3.bekkjar í Umhverfisnefnd Lísbet Perla Gestdóttir Atkvæði: 484 eða 81,5% Auð atkvæði: 107 Ógilt atkvæði: 1

Fulltrúi 4.bekkjar í Umhverfisnefnd Sunna Guðrún Pétursdóttir Atkvæði: 483 eða 81,3% Auð atkvæði: 109 og 1 ógilt Ógilt atkvæði: 1

Fulltrúi 2.bekkjar í Miðstjórn Hugins Patrekur Atli Njálsson Atkvæði: 476 eða 80,1% Auð atkvæði: 115

Fulltrúi 3.bekkjar í Miðstjórn Hugins Sigurlína Rut Jónsdóttir Atkvæði: 465 eða 78,3% Auð atkvæði: 125

Fulltrúi 4.bekkjar í Miðstjórn Hugins

Fulltrúi 2.bekkjar í Skemmtinefnd Helgi Björnsson Atkvæði: 386 eða 65,0% Helga Rún Jóhannsdóttir Atkvæði: 180 30,3% Auð atkvæði: 24  Ógilt atkvæði: 2

Fulltrúi 3.bekkjar í Skemmtinefnd Rakel Ósk Jóhannsdóttir Atkvæði: 456 eða 70,7% Auð atkvæði: 115 Ógild atkvæði: 1

Fulltrúi 4.bekkjar í Skemmtinefnd Æsa Skúladóttir Atkvæði: 525 eða 88,4% Auð atkvæði: 68

Formaður Skemmtinefndar Haukur Örn Valtýrsson Atkvæði: 349 eða 58,5% Ragnar Sigurður Kristjánsson Atkvæði: 187 eða 31,5% Ingibjörg Ósk Ingvarsdóttir Atkvæði: 27 eða 4,5% Auð atkvæði: 26 Ógild atkvæði: 3

Fulltrúi 2.bekkjar í Hagsmunaráð Daði Már Jóhannsson Atkvæði: 184 eða 31,0% Sólrún Svava Kjartansdóttir Atkvæði: 356 eða 60,0% Auð atkvæði: 46 Ógild atkvæði: 8

Fulltrúi 3.bekkjar í Hagsmunaráð Ingibjörg Ósk Ingvarsdóttir Atkvæði: 434 eða 73,1% Auð atkvæði: 145

Fulltrúi 4.bekkjar í Hagsmunaráð

Ritstjóri/stýra Muninns Seinni kosningar Aron Elí Gíslason Atkvæði: 229 eða 44,0% Edda Sól Jakobsdóttir Atkvæði: 282 eða 54,2% Auð atkvæði: 4 Ógild atkvæði: 3

Fyrri Kosningar Jörundur Guðni Sigurbjörnsson Atkvæði: 137 eða 23,1% Aron Elí Gíslason Atkvæði: 209 eða 35,2% Edda Sól Jakobsdóttir Atkvæði: 235 eða 39,7% Auð atkvæði: 11 Stjórn Hugins

Presidium discipulus/Forseti Hagsmunaráðs Seinni kosningar Bergþóra Huld Björgvinsdóttir Atkvæði: 218 eða 41,9% Una Magnea Stefánsdóttir Atkvæði: 288 eða 55,4% Auð atkvæði: Ógillt atkvæði: 1

Fyrri kosningar Bergþóra Huld Björgvinsdóttir Atkvæði: 216 eða 36,4% Diljá Ingólfsdóttir Atkvæði: 76 eða 12,8% Una Magnea Stefánsdóttir Atkvæði: 284 eða 47,8% Auð atkvæði: 13

Erus Pactum/Eignarstjóri Seinni kosningar Guðrún María Skarphéðinsdóttir Atkvæði: 232 eða 44,6% Kolfinna Frigg Sigurðardóttir Atkvæði: 278 eða 53,5% Auð atkvæði: 9 Ógillt atkvæði: 1

Fyrri kosningar Guðrún María Skarphéðinsdóttir Atkvæði: 228 eða 38,4% Harpa Lind Þrastadóttir Atkvæði: 63 eða 10,6% Kolfinna Frigg Sigurðardóttir Atkvæði: 285 eða 48,0% Auð atkvæði: 14

Collega/Meðstjórnandi Seinni kosningar Egill Örn Richter Ingibergsson Atkvæði: 202 eða 38,8% Elmar Blær Arnarsson Atkvæði: 305 eða 58,7% Auð atkvæði: 10 Ógilt atkvæði: 1

Fyrri kosningar Egill Örn Richter Ingibergsson Atkvæði: 223 eða 37,5% Sara Júlía Baldvinsdóttir Atkvæði: 127 eða 21,4% Elmar Blær Arnarsson Atkvæði: 231 eða 38,9% Auð atkvæði: 8 

Erus gaudium/Skemmtanastjóri Valdís María Smáradóttir Atkvæði: 104 eða 17,5% Sölvi Karlsson Atkvæði: 476 eða 80,1% Auð atkvæði: 11

Scriba Scholaris/Ritari Seinni kosningar: Reynir Eysteinsson Atkvæði: 212 eða 40,8% Hafsteinn Ísar Júlíusson Atkvæði: 301 eða 57,9% Auð atkvæði: 7

Fyrri kosningar Sunna Birgisdóttir Atkvæði: 150 eða 25,3% Reynir Eysteinsson Atkvæði: 192 eða 32,3% Hafsteinn Ísar Júlíusson Atkvæði: 242 eða 40,4% Auð atkvæði: 8

Quaestor scholaris/Gjaldkeri Hjörvar Blær Guðmundsson Atkvæði: 267 eða 44,9% Rebekka Garðarsdóttir Atkvæði: 320 eða 53,9% Auð atkvæði: 7

Exuberans Inspector/Varaformaður: Ísak Máni Grant Atkvæði: 317 eða 53,4% Margrét Hildur Egilsdóttir Atkvæði: 268 eða 45,1% Auð atkvæði: 5

Inspector Scholae/Formaður Ingvar Þóroddson Atkvæði: 370 atkvæði eða 62,3% Klara Ósk Kristinnsdóttir Atkvæði: 215 eða 36,2% Auð atkvæði: 8







4 views
  • Facebook
  • Instagram
Nemendafélag Menntaskólans á Akureyri
Eyrarlandsvegi 28
600 Akureyri