┌rslit kosninga

Kj÷rsˇkn Ý fyrri umfer­:á594 atkvŠ­i, 83.2% kj÷rsˇkn

Kj÷rsˇkn Ý seinni umfer­:á520 atkvŠ­i, 72.8% kj÷rsˇkn

Í■róttama­ur ársins

Val■ór Ingi Karlsson

AtkvŠ­i: 87 e­a 14.65%

Lillý Rut Hlynsdóttir

AtkvŠ­i: 191 e­a 32%

Silvía Rán Björgvinsdóttir

AtkvŠ­i: 289 e­a 48.7%

Au­ atkvŠ­i: 25

Ëgild atkvŠ­i: 2

Fulltrúi MA í Samband íslenskra framhaldsskólanema

Símon Birgir Stefánsson

AtkvŠ­i: 495 e­a 83,3%

Au­ atkvŠ­i:á98

Fulltrúi Kvk í Jafnréttisrá­

Rannveig Katrín Arnarsdóttir

AtkvŠ­i: 343 e­a 57.7%

Freyja Vignisdóttirá

AtkvŠ­i: 187 e­a 31.5%

Au­ atkvŠ­i: 62

Ëgild atkvŠ­i: 2

Fulltrúi KK í Jafnréttisrá­

Sölvi Halldórssoná

AtkvŠ­i: 515 e­a 86.7%

á

Au­ atkvŠ­i:á77

Fulltrúi nemenda í Skólanefnd

Kolbrún Sonja me­ 531 atkvŠ­i e­a 89,4%

AtkvŠ­i: 531 e­a 89.4%

Au­ atkvŠ­i: 61

Tveir fulltrúar nemenda í skólará­

Hulda Margrét Sveinsdˇttirá

AtkvŠ­i: 445 e­a 74.9%

Au­ atkvŠ­i: 148

SŠunn Emilía Tómasdóttirá

AtkvŠ­i: 302 e­a 50.84%

Au­ atkvŠ­i: 288

Ëgilt atkvŠ­i: 1

Forma­ur Í■róttafélagsins

Margrét Árnadóttirá

AtkvŠ­i: 553 e­a 93.3%á

Au­ atkvŠ­i: 37á

á

Ëgilt atkvŠ­i: 1

Forma­ur dansfélagsins

Sylvia Siv Gunnarsdóttirá

AtkvŠ­i:á547 e­a 92.1%

Au­ atkvŠ­i:á45

Forma­ur Málfundafélagsins

Sölvi Halldórssoná

AtkvŠ­i:á552 e­a 92.2%

Au­ atkvŠ­i: 41

Forma­ur Leikfélagsins

Bernódus Óli Kristinsson

AtkvŠ­i: 247 e­a 41,6%

Soffía Stephenssen

AtkvŠ­i: 332 e­a 55,9%

Au­ atkvŠ­i:á12

Fulltrúi 2.bekkjar í Umhverfisnefnd

Sólbjört Pálsdóttir

AtkvŠ­i: 444 e­a 74,9%

Au­ atkvŠ­i: 116á

Ëgilt atkvŠ­i:á1

Fulltrúi 3.bekkjar í Umhverfisnefnd
Lísbet Perla Gestdóttir

AtkvŠ­i: 484 e­a 81,5%

Au­ atkvŠ­i: 107á

Ëgilt atkvŠ­i:á1

Fulltrúi 4.bekkjar í Umhverfisnefnd

Sunna Gu­rún Pétursdóttir

AtkvŠ­i: 483 e­a 81,3%

Au­ atkvŠ­i: 109 og 1 ógilt

Ëgilt atkvŠ­i:á1

Fulltrúi 2.bekkjar í Mi­stjórn Hugins

Patrekur Atli Njálsson

AtkvŠ­i: 476 e­a 80,1%

Au­ atkvŠ­i: 115

Fulltrúi 3.bekkjar í Mi­stjórn Hugins
Sigurlína Rut Jónsdóttir

AtkvŠ­i: 465 e­a 78,3%

Au­ atkvŠ­i:á125

Fulltrúi 4.bekkjar í Mi­stjórn Hugins

Fulltrúi 2.bekkjar í Skemmtinefnd

Helgi Björnsson

AtkvŠ­i: 386 e­a 65,0%

Helga Rún Jóhannsdóttir

AtkvŠ­i: 180 30,3%

Au­ atkvŠ­i: 24á

Ëgilt atkvŠ­i: 2

Fulltrúi 3.bekkjar í Skemmtinefnd

Rakel Ósk Jóhannsdóttir

AtkvŠ­i: 456 e­a 70,7%

Au­ atkvŠ­i: 115

Ëgild atkvŠ­i:á1

Fulltrúi 4.bekkjar í Skemmtinefnd

Ăsa Skúladóttir

AtkvŠ­i: 525 e­a 88,4%

Au­ atkvŠ­i:á68

Forma­ur Skemmtinefndar

Haukur Örn Valtýrsson

AtkvŠ­i: 349 e­a 58,5%

Ragnar Sigur­ur Kristjánsson

AtkvŠ­i: 187 e­a 31,5%

Ingibjörg Ósk Ingvarsdóttir

AtkvŠ­i: 27 e­a 4,5%

Au­ atkvŠ­i: 26á

Ëgild atkvŠ­i:á3

Fulltrúi 2.bekkjar í Hagsmunará­

Da­i Már Jóhannsson

AtkvŠ­i: 184 e­a 31,0%

Sólrún Svava Kjartansdóttir

AtkvŠ­i: 356 e­a 60,0%

Au­ atkvŠ­i: 46

Ëgild atkvŠ­i: 8

Fulltrúi 3.bekkjar í Hagsmunará­

Ingibjörg Ósk Ingvarsdóttir

AtkvŠ­i: 434 e­a 73,1%

Au­ atkvŠ­i: 145

Fulltrúi 4.bekkjar í Hagsmunará­

Ritstjóri/stýra Muninns

Seinni kosningar

Aron Elí Gíslason

AtkvŠ­i: 229 e­a 44,0%

Edda Sól Jakobsdóttir

AtkvŠ­i: 282 e­a 54,2%

Au­ atkvŠ­i: 4

Ëgild atkvŠ­i: 3

Fyrri Kosningar

Jörundur Gu­ni Sigurbjörnsson

AtkvŠ­i: 137 e­a 23,1%

Aron Elí Gíslason

AtkvŠ­i: 209 e­a 35,2%

Edda Sól Jakobsdóttir

AtkvŠ­i: 235 e­a 39,7%

Au­ atkvŠ­i:á11

Stjˇrn Hugins

Presidium discipulus/Forseti Hagsmunará­s

Seinni kosningar

Berg■óra Huld Björgvinsdóttir

AtkvŠ­i: 218 e­a 41,9%

Una Magnea Stefánsdóttir

AtkvŠ­i: 288 e­a 55,4%

Au­ atkvŠ­i:

Ëgillt atkvŠ­i: 1

Fyrri kosningar

Berg■óra Huld Björgvinsdóttir

AtkvŠ­i: 216 e­a 36,4%

Diljá Ingólfsdóttir

AtkvŠ­i: 76 e­a 12,8%

Una Magnea Stefánsdóttir

AtkvŠ­i: 284 e­a 47,8%

Au­ atkvŠ­i:á13

Erus Pactum/Eignarstjóri

Seinni kosningar

Gu­rún María Skarphé­insdóttir

AtkvŠ­i: 232 e­a 44,6%

Kolfinna Frigg Sigur­ardóttir

AtkvŠ­i: 278 e­a 53,5%

Au­ atkvŠ­i: 9á

Ëgillt atkvŠ­i:á1

Fyrri kosningar

Gu­rún María Skarphé­insdóttir

AtkvŠ­i: 228 e­a 38,4%

Harpa Lind Ůrastadóttir

AtkvŠ­i: 63 e­a 10,6%

Kolfinna Frigg Sigur­ardóttir

AtkvŠ­i: 285 e­a 48,0%

Au­ atkvŠ­i:á14

Collega/Me­stjórnandi

Seinni kosningar

Egill Örn Richter Ingibergsson

AtkvŠ­i: 202 e­a 38,8%

Elmar BlŠr Arnarsson

AtkvŠ­i: 305 e­a 58,7%

Au­ atkvŠ­i: 10á

Ëgilt atkvŠ­i:á1

Fyrri kosningar

Egill Örn Richter Ingibergsson

AtkvŠ­i: 223 e­a 37,5%

Sara Júlía Baldvinsdóttir

AtkvŠ­i: 127 e­a 21,4%

Elmar BlŠr Arnarsson

AtkvŠ­i: 231 e­a 38,9%

Au­ atkvŠ­i:á

Erus gaudium/Skemmtanastjóri

Valdís María Smáradóttir

AtkvŠ­i: 104 e­a 17,5%

Sölvi Karlsson

AtkvŠ­i: 476 e­a 80,1%

Au­ atkvŠ­i:á11

Scriba Scholaris/Ritari

Seinni kosningar:

Reynir Eysteinsson

AtkvŠ­i: 212 e­a 40,8%

Hafsteinn Ísar Júlíusson

AtkvŠ­i: 301 e­a 57,9%

Au­ atkvŠ­i:á7

Fyrri kosningar

Sunna Birgisdóttir

AtkvŠ­i: 150 e­a 25,3%

Reynir Eysteinsson

AtkvŠ­i: 192 e­a 32,3%

Hafsteinn Ísar Júlíusson

AtkvŠ­i: 242 e­a 40,4%

Au­ atkvŠ­i:á8

Quaestor scholaris/Gjaldkeri

Hjörvar BlŠr Gu­mundsson

AtkvŠ­i: 267 e­a 44,9%

Rebekka Gar­arsdóttir

AtkvŠ­i: 320 e­a 53,9%

Au­ atkvŠ­i:á7

Exuberans Inspector/Varaforma­ur:

Ísak Máni Grant

AtkvŠ­i: 317 e­a 53,4%

Margrét Hildur Egilsdóttir

AtkvŠ­i: 268 e­a 45,1%

Au­ atkvŠ­i:á5

Inspector Scholae/Forma­ur

Ingvar Ůóroddson

AtkvŠ­i: 370 atkvŠ­i e­a 62,3%

Klara Ósk Kristinnsdóttir

AtkvŠ­i: 215 e­a 36,2%

Au­ atkvŠ­i: 8á


Athugasemdir

SvŠ­i